Lưu hình

Xếp hạng dòng xe bán chạy tháng 06/2019

(Xeoto.com.vn)

Mẫu xe
Doanh số bán

Xem doanh số theo

Hãng xe bán chạy nhất 06/2019

Doanh sốMiền BắcMiền TrungMiền Nam
Toyota7.4602.7619993.700
Hyundai5.779---
Ford2.8001.1613901.249
Honda2.6178505461.221
Mitsubishi2.389725673991
Mazda2.3081.046359903
Kia2.2529992081.045
Suzuki2748729158
Chevrolet2428745110
Isuzu10319-84
Dòng xe từ top 11 Bắc Trung Nam Tổng
Mazda CX-5 419 90 323 832
Toyota Fortuner 164 115 552 831
Hyundai SantaFe - - - 830
Honda City 158 157 405 720
Hyundai Tucson - - - 718
Toyota Wigo 298 91 319 708
Ford Everest 280 71 340 691
Hyundai Elantra - - - 644
Hyundai Kona - - - 514
Toyota Camry 184 63 266 513
Ford Transit 201 56 215 472
Honda Jazz 185 50 173 408
Toyota Corolla Altis 142 26 139 307
Honda Civic 79 88 136 303
Ford EcoSport 79 72 120 271
Kia Sedona 61 8 195 264
Toyota Rush 82 35 124 241
Toyota Yaris 96 42 100 238
Mitsubishi Outlander 79 67 77 223
Mitsubishi Attrage 65 94 64 223
Honda HR-V 73 49 87 209
Mitsubishi Triton 82 60 42 184
Ford Focus 79 19 59 157
Mazda 2 Hatchback 63 67 24 154
Mazda 6 54 10 68 132
Chevrolet Trailblazer 36 32 64 132
Mazda BT-50 48 22 59 129
Kia Sorento 9 14 92 115
Chevrolet Colorado 51 13 46 110
Isuzu Mu-X 19 - 84 103
Mitsubishi Pajero Sport 49 18 33 100
Toyota Land Cruiser Prado 57 4 38 99
Suzuki Ertiga 20 12 63 95
Kia Rondo 6 21 67 94
Suzuki Swift 35 7 28 70
Toyota Avanza 15 9 44 68
Toyota Hiace 29 1 32 62
Suzuki Celerio 17 5 38 60
Toyota Hilux 27 7 23 57
Kia Optima 11 4 42 57
Suzuki Ciaz 15 5 29 49
Ford Explorer 16 - 19 35
Toyota Land Cruiser 11 9 7 27