Lưu hình

Xếp hạng dòng xe bán chạy tháng 01/2021

(Xeoto.com.vn)

Mẫu xe
Doanh số bán

Xem doanh số theo

Hãng xe bán chạy nhất 01/2021

Doanh sốMiền BắcMiền TrungMiền Nam
Hyundai5.206---
Kia4.4861.9028511.733
Toyota4.4371.8177011.919
Mitsubishi3.6741.5336441.497
Honda3.0151.1247281.163
Vinfast2.801---
Mazda2.429992479958
Ford1.592582343667
Suzuki71828376359
Peugeot38817038180
Isuzu6013839
Dòng xe từ top 11 Bắc Trung Nam Tổng
Kia Cerato 367 239 311 917
Toyota Corolla Cross 349 179 325 853
Hyundai SantaFe - - - 696
Hyundai Tucson - - - 624
Kia Soluto 240 118 247 605
Vinfast Lux A2.0 - - - 567
Toyota Camry 194 47 319 560
Kia Morning 380 21 140 541
Vinfast Lux SA2.0 - - - 488
Toyota Fortuner 130 43 264 437
Honda Civic 99 71 257 427
Ford Everest 131 68 220 419
Mazda 3 173 91 152 416
Honda Brio 162 115 127 404
Peugeot 5008 170 38 180 388
Honda CR-V 142 53 164 359
Mazda CX-8 145 26 184 355
Hyundai Kona - - - 353
Hyundai Elantra - - - 341
Suzuki XL7 86 30 176 292
Toyota Wigo 96 58 133 287
Mitsubishi Attrage 86 82 107 275
Mitsubishi Outlander 141 36 84 261
Toyota Innova 39 17 191 247
Honda HR-V 94 65 70 229
Mazda 2 84 52 92 228
Mitsubishi Triton 91 78 50 219
Toyota Hilux 87 37 65 189
Suzuki Ertiga 59 18 106 183
Ford EcoSport 59 39 79 177
Kia Sedona 59 8 110 177
Suzuki Ciaz 74 15 58 147
Toyota Yaris 72 34 40 146
Toyota Corolla Altis 66 20 59 145
Mitsubishi Pajero Sport 51 20 55 126
Mazda BT-50 35 27 55 117
Mazda 2 Hatchback 52 23 40 115
Toyota Rush 28 21 58 107
Mazda 6 45 11 42 98
Suzuki Swift 64 13 19 96
Mazda 3 Hatchback 39 8 37 84
Ford Transit 27 2 26 55
Toyota Land Cruiser 34 7 13 54
Isuzu Mu-X 13 - 38 51
Kia Rondo 11 9 24 44
Toyota Land Cruiser Prado 24 2 6 32
Kia Optima 15 5 10 30
Toyota Avanza 3 2 13 18
Honda Accord 2 4 11 17
Toyota Hiace 6 - 2 8
Toyota Alphard 5 - 3 8
Isuzu FVR - 8 - 8
Ford Tourneo 3 1 3 7
Ford Explorer 1 - 1 2
Isuzu NMR - - 1 1
Toyota Granvia - - 1 1