Lưu hình

Xếp hạng dòng xe bán chạy tháng 03/2021

(Xeoto.com.vn)

Mẫu xe
Doanh số bán

Xem doanh số theo

Hãng xe bán chạy nhất 03/2021

Doanh sốMiền BắcMiền TrungMiền Nam
Toyota6.5272.6101.0632.854
Hyundai5.710---
Kia3.7451.7127811.252
Ford3.2281.1506171.461
Mazda2.6061.3172761.013
Mitsubishi2.508954580974
Honda2.4869175521.017
Vinfast2.330---
Suzuki1.349482138729
Peugeot64731567265
Isuzu11049259
Dòng xe từ top 11 Bắc Trung Nam Tổng
Mitsubishi Attrage 388 327 287 1002
Hyundai Tucson - - - 928
Suzuki XL7 320 108 457 885
Hyundai SantaFe - - - 882
Ford Everest 273 122 422 817
Toyota Fortuner 180 85 387 652
Peugeot 5008 315 67 265 647
Honda CR-V 245 125 228 598
Vinfast Lux A2.0 - - - 548
Kia Soluto 287 116 106 509
Kia Sorento 235 114 149 498
Toyota Hilux 221 99 158 478
Vinfast Lux SA2.0 - - - 470
Kia Cerato 155 96 218 469
Toyota Camry 183 49 229 461
Toyota Rush 145 75 240 460
Toyota Innova 72 19 348 439
Kia Morning 267 78 93 438
Mazda 3 268 38 125 431
Mazda CX-8 168 52 192 412
Suzuki Ertiga 123 27 240 390
Hyundai Kona - - - 334
Honda Brio 107 87 121 315
Mazda 2 180 31 92 303
Toyota Wigo 103 49 107 259
Honda Civic 39 31 130 200
Hyundai Elantra - - - 179
Honda HR-V 60 42 71 173
Toyota Corolla Altis 78 12 71 161
Toyota Yaris 92 29 29 150
Mitsubishi Outlander 65 23 52 140
Kia Sedona 41 63 33 137
Mitsubishi Triton 63 28 39 130
Mazda 2 Hatchback 55 28 43 126
Mazda BT-50 68 4 47 119
Ford EcoSport 35 18 64 117
Mazda 6 34 14 63 111
Mazda 3 Hatchback 49 20 33 102
Ford Transit 42 4 47 93
Suzuki Ciaz 37 3 31 71
Isuzu Mu-X 25 - 41 66
Mitsubishi Pajero Sport 30 4 23 57
Toyota Land Cruiser Prado 32 7 15 54
Kia Rondo 18 15 18 51
Kia Optima 13 3 25 41
Toyota Land Cruiser 20 8 5 33
Isuzu FVR 24 - 8 32
Ford Tourneo 10 - 20 30
Honda Accord 2 3 13 18
Isuzu NMR - 2 10 12
Toyota Alphard 3 1 6 10
Toyota Avanza 1 1 4 6
Suzuki Swift 2 - 1 3
Toyota Hiace 1 - 2 3