Lưu hình

Xếp hạng dòng xe bán chạy tháng 04/2021

(Xeoto.com.vn)

Mẫu xe
Doanh số bán

Xem doanh số theo

Hãng xe bán chạy nhất 04/2021

Doanh sốMiền BắcMiền TrungMiền Nam
Hyundai5.709---
Toyota5.5982.1929212.485
Kia4.2111.7727841.655
Mitsubishi3.2681.3746541.240
Vinfast2.717---
Ford2.5648974931.174
Mazda2.5341.0344711.029
Honda1.941769414758
Peugeot74332673344
Suzuki190793873
Isuzu1079494
Dòng xe từ top 11 Bắc Trung Nam Tổng
Hyundai SantaFe - - - 857
Hyundai Tucson - - - 839
Ford Everest 277 129 411 817
Kia Cerato 346 199 270 815
Honda City 324 171 254 749
Peugeot 5008 326 73 344 743
Kia Sorento 285 118 323 726
Toyota Fortuner 182 104 393 679
Honda CR-V 276 116 239 631
Vinfast Lux A2.0 - - - 627
Kia Soluto 289 99 217 605
Mazda 3 250 107 196 553
Vinfast Lux SA2.0 - - - 531
Mazda CX-8 185 38 298 521
Hyundai Kona - - - 442
Kia Morning 292 21 110 423
Toyota Camry 140 38 221 399
Toyota Innova 66 18 305 389
Mitsubishi Triton 176 72 59 307
Mitsubishi Outlander 146 52 102 300
Toyota Wigo 98 38 156 292
Mazda 2 123 62 101 286
Toyota Hilux 103 65 113 281
Toyota Rush 109 45 106 260
Kia Sedona 78 13 157 248
Honda Brio 101 64 66 231
Toyota Corolla Altis 110 21 79 210
Hyundai Elantra - - - 209
Honda Civic 22 35 146 203
Suzuki XL7 69 27 62 158
Mazda BT-50 55 34 59 148
Ford EcoSport 38 33 58 129
Toyota Yaris 73 26 24 123
Mitsubishi Pajero Sport 49 7 56 112
Mazda 6 50 12 47 109
Honda HR-V 34 26 47 107
Ford Transit 32 7 56 95
Kia Rondo 17 15 44 76
Isuzu NMR - 3 45 48
Toyota Land Cruiser Prado 19 5 9 33
Ford Tourneo 8 1 23 32
Isuzu D-Max 5 1 24 30
Toyota Land Cruiser 12 7 5 24
Isuzu FVR 4 - 15 19
Suzuki Ertiga 2 6 10 18
Suzuki Ciaz 8 2 1 11
Isuzu Mu-X - - 10 10
Toyota Hiace - 1 8 9
Honda Accord - 2 6 8
Honda Odyssey 7 - - 7
Honda Jazz 5 - - 5
Toyota Alphard 3 - 2 5
Toyota Avanza - 2 2 4
Suzuki Swift - 3 - 3